Kayayyaki
-
1600MM SMS layin samar da masana'anta mara saƙa
Wannan kayan aiki ya dace da samar da spunbond nonwovens tare da launuka iri-iri da kaddarorin daban-daban ta amfani da kwakwalwan PP a matsayin babban kayan da aka haɗe da babban batch, anti-oxygen, anti-pilling agent da kuma harshen wuta retardant.Wannan na'ura na iya samar da mara waya ta SMS mai Layer huɗu da mara waya ta SS mai Layer biyu.
-
Layin akwatin abinci mai sauri PS
Wannan samar line rungumi dabi'ar biyu-dunƙule kumfa takardar extrusion fasahar.PSP foam sheet wani nau'in sabon nau'in kayan tattarawa ne tare da fasalulluka na adana zafi, aminci, tsafta da filastik mai kyau.An fi amfani da shi don kera nau'ikan kwantena abinci iri-iri, kamar akwatin abincin rana, tiren abincin dare, kwanoni da dai sauransu ta hanyar thermoforming.Hakanan ana iya amfani dashi don yin allon talla, tattara kayan masana'antu da sauransu.Yana da barga aiki, babban iya aiki, babban aiki da kai da kuma samar da ingancin kayayyakin.
-
6 launi flexo bugu inji
Wannan inji yana amfani da AC babban motar bel ɗin bel ɗin aiki tare kowane rukunin bugu na babban akwati na gear na duniya (farantin 360 °) watsa gear mutu-kan abin nadi (na iya zama tabbatacce kuma canjin bugu mara kyau)
-
S non saka masana'anta samar line
1. Raw material index
MFJ) 30 ~ 35g/10min
Ragewar MFJ max ± 1
Matsayin narkewa 162 ~ 165 ℃
Mw/Mn) max 4
Abun ash ≤1%
Abun ciki na ruwa | 0.1%
2. Abubuwan cinyewa: 0.01 -
Injin buga takarda kala 4
1. Main mota mita iko, iko
2. PLC touch allon kula da dukan inji
3. Rage motsi daban -
High gudun murabba'in kasa takarda jakar inji
Ana amfani da wannan na'ura don mirgine takarda launi na farko ko buga takarda kamar takarda kraft.Wannan na'ura tana cika takarda kamar takardan abinci lokaci ɗaya.Manne na tsakiya ta atomatik, albarkatun ƙasa a cikin bututu, yanke zuwa tsayi, shigar ƙasa, nadawa ƙasa.Manna a kasa kuma siffata kasan jakar.An kammala kammala jakar da aka gama a lokaci ɗaya.Wannan na'ura ya fi dacewa don aiki, mafi inganci da kwanciyar hankali.Na'urar injin jakar takarda ce ta muhalli wacce ke samar da buhunan takarda daban-daban, buhunan abinci na ciye-ciye, buhunan burodi, buhunan 'ya'yan itace, da dai sauransu.
-
4 Launuka flexo bugu inji
Matsakaicin fadin yanar gizo: 1020mm
Matsakaicin bugu: 1000mm
Wurin bugawa: 317.5 ~ 952.5mm
Mafi girman diamita: 1400mm
Max mayar da diamita: 1400mm
Daidaitaccen rijista: ± 0.1mm
Gear Buga: 1/8cp
Gudun aiki: 150m/min -
6 na'urar buga fim ɗin launi
1. Na'urar ta ɗauka tare da bel ɗin bel ɗin aiki tare da akwatin gear fuska mai wuya.Akwatin gear ɗin ta ɗauka tare da bel ɗin aiki tare da kowane rukunin bugu babban madaidaicin tanda gear duniya (360º daidaita farantin)
kayan aiki tuƙi na latsa bugu abin nadi (iya buga biyu gefe hira).
2. Bayan bugu, dogon Gudun abu sarari, zai iya sa tawada bushewa sauƙi, mafi kyau sakamakon. -
Injin Buga Takarda Mai launi 4
Matsakaicin Yanar Gizo: 950mm
Matsakaicin Nisa Buga: 920mm
Wurin bugawa: 254 ~ 508mm
Mafi Girma Diamita: 1400mm
Matsakaicin Rewinding Diamita: 1400mm
Gear Buga: 1/8cp
Max Gudun Buga: 100m / min (Ya dogara da irin su takarda, tawada da sauran dalilai) Kauri na faranti: 1.7mm
Manna Sigar Tef Kauri: 0.38mm -
Akwatin Lamined Ba Sak'a Mashin Yin Jagora
Saukewa: ZX-LT500
Akwatin Lamined Ba Sak'a Mashin Yin Jagora
Wannan inji rungumi dabi'ar inji, Tantancewar, lantarki da kuma pneumatic fasahar hadewa, dace da ciyar da nadi kayan da ba saka masana'anta da kuma laminated ba saka masana'anta.Kayan aiki ne na musamman don yin siffa ta farko mara saƙa (laminti) jaka mai girma uku (babu buƙatar juya jakar a ciki).Wannan kayan aiki yana fasalta barga samarwa, ƙarfi da ingantaccen hatimin jakunkuna, kyan gani mai kyau, babban matsayi, zato da sake amfani da su, galibi ana amfani da su a fagen fakitin ruwan inabi ba saƙa, shirya abin sha, jakunkuna kyauta da jakunan talla na otal da sauransu. -
Injin Yin Jakar da ba Saƙa ba (6-in-1)
Wannan na'ura tana ɗaukar injina, lantarki, na gani da fasahar haɗin kai na huhu, Kayan aiki ne na ci gaba kuma yana da aikin haɗin madauki ta atomatik.
-
Multifunctional Non Saƙa Flat Bag Yin Machine
Wannan injin yana ɗaukar injina, lantarki, na gani da fasahar haɗin kai na pneumatic, wanda ya dace da masana'anta da ba a saka ba, ana iya yin nau'ikan jakunkuna daban-daban na wannan injin.